



# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO



## TANGAZO

REJEA TANGAZO LA AJIRA ZA KUKUSANYA TAARIFA ZA ANUANI ZA MAKAZI NA POST KODI LENYE KUMB.NA. MB.349/391/01'A/10 LA TAREHE 11/02/2022. BAADA YA KUFANYA UCHAMBUZI WA MAOMBI YA KAZI YALIYOPOKELEWA, WAFUATAO WANAJULISHWA KUCHAGULIWA KWENYE HATUA YA MCHUJO SAWA NA MCHANGANUO WA MAJINA KWA KILA KATA NA MTAU.

### MAMBO YA KUZINGATIA:

1. KUPITIA NAMBA YAKO YA SIMU ULIYOANDIKA KATIKA BARUA YAKO YA MAOMBI UTATUMIWA UTAMBUZI (LINK) KWA AJILI YA UTHIBITISHO (ONLINE VERIFICATION) AMBAPO USAILI UTAFAANYIKA SIKU YA JUMAMOSI TAREHE 19/02/2022 KUANZIA SAA 2:00 ASUBUHI MPAKA SAA 9:00 ALASIRI.
2. USAILI UTAFAANYIKA KWA KUJAZA VIZURI FOMU INAYOPATIKANA KATIKA LINK HIYO HADI MWISHO NA KUJIBIWA KWAMBA UMEFANIKIWA (SUCCESSFUL REGISTERED/VERIFIED).
3. VERIFICATION ZITAZOFANYIKA BAADA YA SAA 9:00 ALASIRI HAZITAZINGATIWA.
4. MAJINA YA WATAKAOKUWA WAMEFAULU USAILI KWENYE MFUMO YATABANDIKWA KWENYE OFISI ZA MANISPAA YA UBUNGO.
5. KAMA ULIOMBA NA JINA LAKO HALIPO KWENYE ORODHA HII FAHAMU KUWA HAUJACHAGULIWA.

  
Beatrice R. Dominic

**MKURUGENZI WA MANISPAA**

**HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO**

**MKURUGENZI WA MANISPAA  
HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO  
DAR-ES-SALAAM**

